EEC-225-24
Bộ chuyển đổi nguồn USB toàn cầu hai ổ cắm / Hai ổ cắm Hai cổng USB Bộ chuyển đổi du lịch toàn cầu
Bộ chuyển đổi du lịch USB kép 2.4A quốc tế là một thiết bị nhỏ gọn với cơ chế trượt để trượt ra 4 loại phích cắm khác nhau (Mỹ/Anh/Châu Âu/Úc) để sử dụng ở hơn 195 quốc gia trên toàn thế giới. Bộ chuyển đổi USB toàn cầu này có hai ổ cắm AC đa năng.
Sạc mọi thứ một cách an toàn và hiệu quả, bộ sạc du lịch với 2 ổ cắm và 2.4A USB này được chế tạo cẩn thận từ các vật liệu bền và chịu nhiệt để đảm bảo sạc an toàn và không lo lắng. Sạc thiết bị của bạn một cách an toàn với nhiều lớp bảo vệ bao gồm hệ thống đa bảo vệ với các vi mạch cao cấp để ngăn ngừa quá điện áp, quá dòng, quá nhiệt hoặc ngắn mạch. Các linh kiện cao cấp và nhiều chứng nhận đảm bảo bảo vệ hoàn toàn cho bạn và thiết bị của bạn.
Tính năng
  • Thiết kế độc đáo của ổ cắm AC ngăn chặn việc cắm một phích cắm đơn và chống sốc điện.
  • Được trang bị bốn loại phích cắm quốc tế tích hợp sẵn. (Mỹ/Anh/EU/Úc)
  • Cổng USB kép bao gồm cổng USB kép, với tổng công suất tối đa 2.4A.
  • AHOKU Bằng sáng chế quốc tế được bảo vệ.
Thông số
  • Công suất AC: 100-240V AC, 8A Max. 50/60Hz
  • Đầu ra USB kép: 5V DC, 2,4A Max.
  • Ổ cắm AC đa năng với 4 phích cắm (Mỹ / EU / Anh / Úc)
  • Bảo vệ bằng cầu chì tích hợp
Mẫu số.EEC-225-24
Công suất AC100-240V AC, 8A Tối đa. 50/60HZ
(880W Tối đa ở 110V AC, 1840W Tối đa ở 230V AC)
Loại ổ cắm ACỔ cắm AC đa năng kép
Đầu ra USB5V DC, 2.4A Tổng
Loại ổ cắm DCLoại A*2
Loại phích cắmMỹ/Châu Âu/Anh/Úc
Bảo vệ quá ápTùy chọn
Bảo vệ Fuse
Cửa an toàn
Đèn báo
Phích cắm có tiếp đấtKhông áp dụng
Kích thước114 x 53 x 50 mm
Trọng lượng164g
Phê duyệtCE, FCC, CoC V5, RoHS, REACH
Thư viện hình ảnh
Tải tệp
Thông số bộ chuyển đổi du lịch toàn cầu với 2 cổng sạc USB EEC-225-24
Tải xuống
Bộ chuyển đổi du lịch toàn cầu 2.4A với hai ổ cắm - Bộ chuyển đổi nguồn USB toàn cầu hai ổ cắm / Hai ổ cắm Hai cổng USB Bộ chuyển đổi du lịch toàn cầu | Nhà cung cấp các sản phẩm liên quan đến năng lượng từ Đài Loan | AHOKU Electronic Company
Được thành lập tại Đài Loan từ năm 1983, AHOKU Electronic Company đã trở thành một nhà sản xuất các sản phẩm và linh kiện điện tử. Các sản phẩm OEM / ODM chính của họ bao gồm: Bộ chuyển đổi du lịch toàn cầu 2.4A Dual Outlets, PDU thông minh tiết kiệm năng lượng, bộ chuyển đổi du lịch đa năng, bộ chuyển đổi, bộ sạc USB, thiết bị bảo vệ quá áp và ổ cắm điện, đáp ứng các tiêu chuẩn QC, IQC, IPQC, QA, AQL, ISO, FMEA, CPK và RoHS cao.