EEC-225-24
อะแดปเตอร์ปลั๊ก USB แบบคู่ 2.4A สำหรับการเดินทางระดับนานาชาติเป็นอุปกรณ์ขนาดกะทัดรัดที่มีระบบเลื่อนเพื่อดึงปลั๊ก 4 ประเภทที่แตกต่างกัน (สหรัฐอเมริกา/สหราชอาณาจักร/สหภาพยุโรป/ออสเตรเลีย) สำหรับการใช้งานในกว่า 195 ประเทศทั่วโลก อะแดปเตอร์ USB ทั่วโลกนี้มีช่องเสียบ AC แบบสากลคู่.
คุณสมบัติ
  • เต้ารับ AC หลายตัวคู่พร้อมชัตเตอร์ความปลอดภัยป้องกันผู้ใช้และเด็กจากการสัมผัสส่วนที่มีไฟฟ้า
  • กลไกล็อคที่จดสิทธิบัตรเพื่อให้แน่ใจว่าปลั๊กหนึ่งตัวสามารถใช้งานได้ในเวลาเดียวกัน
  • ติดตั้งปลั๊กประเภทสากลในตัว 4 ประเภท (สหรัฐอเมริกา/สหราชอาณาจักร/สหภาพยุโรป/ออสเตรเลีย)
  • พอร์ต USB คู่รวมถึงพอร์ต USB คู่ที่มีเอาต์พุตรวมสูงสุด 2.4A.
  • AHOKU ได้รับการคุ้มครองสิทธิบัตรระหว่างประเทศ.
ข้อกำหนด
  • การจัดอันดับพลังงาน AC : 100-240V AC, 8A สูงสุด 50/60Hz
  • การส่งออก USB คู่ : 5V DC, 2.4A สูงสุด.
  • เต้ารับ AC สากลพร้อมปลั๊ก 4 ตัว (สหรัฐอเมริกา / สหภาพยุโรป / สหราชอาณาจักร / ออสเตรเลีย)
  • มีการป้องกันฟิวส์ในตัว
หมายเลขรุ่นEEC-225-24
(880W สูงสุดที่ 110V AC, 1840W สูงสุดที่ 230V AC)
ประเภทเต้ารับ ACเต้ารับ AC แบบคู่สากล
เอาต์พุต USB5V DC, 2.4A รวม
ประเภทเต้ารับ DCประเภท A*2
ประเภทปลั๊กสหรัฐอเมริกา/ยุโรป/สหราชอาณาจักร/ออสเตรเลีย
การป้องกันไฟกระชากตัวเลือก
การป้องกันฟิวส์ใช่
ชัตเตอร์ความปลอดภัยใช่
ตัวบ่งชี้ใช่
ปลั๊กที่มีสายดินไม่ระบุ
ขนาด114 x 53 x 50 มม.
น้ำหนัก164กรัม
การอนุมัติCE, FCC, CoC V5, RoHS, REACH
แกลเลอรี
ดาวน์โหลดไฟล์
สเปคอะแดปเตอร์การเดินทางทั่วโลกแบบสองช่องเสียบพร้อมที่ชาร์จ USB 2 ช่อง EEC-225-24
สเปคอะแดปเตอร์การเดินทางทั่วโลกแบบสองช่องเสียบพร้อมที่ชาร์จ...
ดาวน์โหลด
ผลิตภัณฑ์
แคตตาล็อกการเดินทาง
ดาวน์โหลดแคตตาล็อกล่าสุดของชุดอะแดปเตอร์เดินทาง.
ติดต่อเรา
ติดต่อเรา!
รายละเอียดเพิ่มเติม
อะแดปเตอร์เดินทางทั่วโลกแบบสองช่อง 2.4A - อะแดปเตอร์พลังงาน USB ทั่วโลกแบบสองช่อง / อะแดปเตอร์เดินทาง USB สองพอร์ตสองช่อง / อะแดปเตอร์ USB ทั่วโลกแบบสองช่อง | ผู้จัดจำหน่ายผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้องกับพลังงานจากไต้หวัน | AHOKU Electronic Company
ตั้งอยู่ในไต้หวันตั้งแต่ปี 1983 AHOKU Electronic Company เป็นผู้ผลิตผลิตภัณฑ์และชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์. ผลิตภัณฑ์หลักของพวกเขาในรูปแบบ OEM / ODM ได้แก่ อะแดปเตอร์เดินทางทั่วโลกแบบสองช่อง 2.4A, PDU อัจฉริยะ, อะแดปเตอร์เดินทางสากล, ตัวแปลง, ที่ชาร์จ USB, ระบบป้องกันไฟกระชาก และปลั๊กไฟ ซึ่งตรงตามมาตรฐาน QC, IQC, IPQC, QA, AQL, ISO, FMEA, CPK และ RoHS ที่สูง.